มีใครเล่น ปั้นชา อี้ชิง ไหมครับ อยากถามอะไรหน่อยครับ

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

มีใครเล่น ปั้นชา อี้ชิง ไหมครับ อยากถามอะไรหน่อยครับ

โพสต์โดย o_Mz5 » ศุกร์ ม.ค. 15, 2010 2:06 am

ถามหน่อยครับว่า ใบนี้ดินอะไรครับ แล้วราคาน่าจะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

รูปภาพ

มันใช่ดิน da hong pao หรือปล่าวครับ

ขอบคุณครับ
o_Mz5

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)