ลูกปัดสุริยเทพ 2000 ปี โดนโจรกรรมจากมิวเซียมสยาม!!!

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

โพสต์โดย o_K_chang » จันทร์ มี.ค. 16, 2009 2:39 pm

ขอบคุณพี่เปาที่นำข่าวมาเสริมครับ

noneonly เขียน:โห... ถ้าเป็นแบบที่อ่านมาจริง คนคนนี้ ... (จะเรียกว่าอะไรดี) :(

ชอบลายเซ็นต์ ของ K_CHANG อันนี้จัง :grin: :smile:
รูปภาพ

ตอนแรกที่ผมเห็นรูปนี้ ผมสะดุดกับการเสนอเรื่องราวในภาพนี้มากๆ เลยนำมาทำเป็นลายเซ็นต์ซะเลย
รูปภาพ

:)
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_K_chang

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)