ผมก็เริ่มเก็บจาก ข ขวด และแก้วครับ

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

Re: ถือโอกาส UP ...555

โพสต์โดย ("\(*-*)/") » เสาร์ ก.ค. 11, 2009 7:50 pm

BABY BOOMER เขียน:
("\(*-*)/") เขียน:คุณเปาเขียนมาแบบนี้ :-)
ไม่ไปดู ไม่ได้แล้ว :-o

:-) เรื่องUP ควรดูแบบ3มิติครับ ที่ เมเจอร์ รัชโยธินก็ได้ครับ ว่าแต่ไม่รู้จะออกรึยังนะครับจารย์

....ฉากไหนหนอ ที่ทำให้พี่เปาเราน้ำตาร่วง :eek:

เห็นพี่ท่านบอกว่าฉากแรกก็น้ำตาร่วงละ
ไม่รู้ที่น้ำตาร่วงนี่เป็นเพราะเหนื่อยจัดที่ต้องรีบเดินข้ามฝากจากฝั่งพารากอนรึเปล่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า
(แซวเล่นนะคร้าบ)
<B>"ถ้าแผ่นดินแรกที่ตั้งไข่ย่ำ เป็นผืนเดียวกับแผ่นดินสุดท้ายที่ดินกลบหน้า...จงกตัญญูต่อแผ่นดินเกิด"</B>
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
("\(*-*)/")

ที่อยู่: พิพิธภัณฑ์เครื่องเล่นกระบอกเสียงและหีบเสียงไทย (www.talkingmachine.org)

Re: ถือโอกาส UP ...555

โพสต์โดย o_PAO » เสาร์ ก.ค. 11, 2009 11:13 pm

("\(*-*)/") เขียน:
เห็นพี่ท่านบอกว่าฉากแรกก็น้ำตาร่วงละ
ไม่รู้ที่น้ำตาร่วงนี่เป็นเพราะเหนื่อยจัดที่ต้องรีบเดินข้ามฝากจากฝั่งพารากอนรึเปล่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า
(แซวเล่นนะคร้าบ)

อาจารย์ต้องไปดูเองครับ คุณปู่หน้าตาแอบเหมือนอาจารย์ด้วยนะ :eek:
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_PAO

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)