นับถอยหลัง วันอำลา สนามบินดอนเมือง

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

โพสต์โดย o_PAO » ศุกร์ ก.ย. 29, 2006 2:12 am

ตอนแรกกังวลเรื่องเสียงดังจากเครื่องบิน เพราะบ้านผมอยู่ใกล้เทคโนฯลาดกระบัง
ซึ่งห่างสนามบินไม่เท่าไหร่ แต่ผิดคาดครับ ไม่ได้ยินเสียงซักนิด เครื่องบินก็มองไม่เห็นครับ สงสัยไปขึ้นลงอีกด้านนึง สบายหูไป :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_PAO

โพสต์โดย o_น้ำมะเน็ด » ศุกร์ ก.ย. 29, 2006 11:02 am

ยังทันได้อำลาดอนเมืองไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว....คิดแล้วใจหายย :wink:

ตอนแรกกังวลเรื่องเสียงดังจากเครื่องบิน เพราะบ้านผมอยู่ใกล้เทคโนฯลาดกระบัง
ซึ่งห่างสนามบินไม่เท่าไหร่ แต่ผิดคาดครับ ไม่ได้ยินเสียงซักนิด เครื่องบินก็มองไม่เห็นครับ สงสัยไปขึ้นลงอีกด้านนึง สบายหูไป

โชคดีไม่งั้นเจอวันละเป็นพันเที่ยวบิน....ของในตู้กระเทือนแน่ๆ :lol:
คนที่ปราศจากความรักในการสะสมย่อมมีเพียงชีวิตเดียว
ต่างจากคนที่รักการสะสมซึ่งมีสองชีวิต เพราะเขาใช้ชีวิตพร้อมกันไปใน"โลกสองโลก"

ที่มา:หนังสือเครื่องเสียงโบราณตำนานแห่งศาสตร์และศิลป์
o_น้ำมะเน็ด

โพสต์โดย o_cokeyuth » อาทิตย์ ต.ค. 01, 2006 8:19 pm

YALA_COCA COLA เขียน:อาจารย์ยุทธ แอบไบ้หวยให้พวกเราหรือป่าว :?:
สงสัยงวดนี้ ต้องไปซื้อ 92 แล้วมั๊ง :lol: :lol: :lol:

งวดนี้ออก 92 จริงๆ
ไม่อิงนิยาย
:lol:
ถ้าเลิกจากทำเวปโค้กไทยแล้ว....ผมว่าเราไปตั้ง"สำนัก" กันไหม?
o_cokeyuth

โพสต์โดย o_Livercoke » อาทิตย์ ต.ค. 01, 2006 9:50 pm

cokeyuth เขียน:
YALA_COCA COLA เขียน:อาจารย์ยุทธ แอบไบ้หวยให้พวกเราหรือป่าว :?:
สงสัยงวดนี้ ต้องไปซื้อ 92 แล้วมั๊ง :lol: :lol: :lol:

งวดนี้ออก 92 จริงๆ
ไม่อิงนิยาย
:lol:
ถ้าเลิกจากทำเวปโค้กไทยแล้ว....ผมว่าเราไปตั้ง"สำนัก" กันไหม?

ร่ำรวยกันถ้วนหน้า.............เจ้าหน้าที่ และพนักงานสนามบินดอนเมือง รวยกันถ้วนทั่วคร๊าบบบบบบบ....................สำนักงานสลากกินแบ่งฯ งวดนี้รับว่าที่เจ้านายใหม่ครับ... :wink:
o_Livercoke

โพสต์โดย o_MaKKaPaN » จันทร์ ต.ค. 02, 2006 9:09 am

เหอๆๆ มันแปลกดีนะ ไม่อยากจะเชื่อเลย 8)
o_MaKKaPaN

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)