ฉลากเก่ากำสรวล

กระทู้ข้อมูลต่างๆจากเวบบอร์ดเก่า สามารถตอบกระทู้ได้นะครับ

โพสต์โดย o_cokeyuth » พุธ ก.ย. 06, 2006 9:06 am

love_Heineken เขียน:เจ้ากล่องโรตีสายไหมนี่แหละ ที่ผมเล่าให้พี่เปาฟัง วันก่อน ซื้อไม่ทันที่คลองถม ปี๊ปละ 150 บาท สวยเช้งเลย 2 ปี๊ป ผมงี้มองตาปริบ ปริบ เลย :cry:

กะซื้อไปฝากไอ้ตัวเล็กข้างซ้ายมือใช่มั้ยล่ะ :lol:
อย่างนี้...ไอ้ตัวเล็กก้อต้องทำตาปริบปริบไปด้วยนะสิคุณ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_cokeyuth

โพสต์โดย o_tee » พุธ ก.ย. 06, 2006 9:58 am

ขนมน้ำตาลเดี๋ยวนี้ผมว่าไม่อร่อยเหมือนผมกินตอนเด็กๆ สีก็สดเกินไป :wink:
o_tee

โพสต์โดย love_Heineken » พุธ ก.ย. 06, 2006 11:13 am

cokeyuth เขียน:
love_Heineken เขียน:เจ้ากล่องโรตีสายไหมนี่แหละ ที่ผมเล่าให้พี่เปาฟัง วันก่อน ซื้อไม่ทันที่คลองถม ปี๊ปละ 150 บาท สวยเช้งเลย 2 ปี๊ป ผมงี้มองตาปริบ ปริบ เลย :cry:

กะซื้อไปฝากไอ้ตัวเล็กข้างซ้ายมือใช่มั้ยล่ะ :lol:
อย่างนี้...ไอ้ตัวเล็กก้อต้องทำตาปริบปริบไปด้วยนะสิคุณ

อันนี้เจ้าตัวเล็กอดเล่นครับ เพราะถ้าได้มาคงเอาขึ้นหิ้ง ขืนให้เจ้าตัวเล็กเห็น เดี๋ยวหยิบไม้ตีกลองมาฟาด บุบกันพอดีครับ .. :)
love_Heineken

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Retro Society (บอร์ดเก่า)