กระป๋อง Heineken ของไทย

พูดคุยเรื่องของสะสม Heineken

กระป๋อง Heineken ของไทย

โพสต์โดย o__thechai » ศุกร์ พ.ย. 14, 2008 3:20 am

พี่ๆช่วยกันลงให้หน่อยนะครับ ว่ากระป๋องไทยมีแบบไหนกันมั่ง

ผมก็เพิ่งเริ่มสะสม อยากให้พี่ๆที่มีช่วยกันรวมลงในกระทู้นี้หน่อยนะครับ

เด็กรุ่นใหม่ๆ (ควรจะเป็นผู้ใหญ่น่าจะดีกว่าเนาะ) จะได้มีแนวทางในการเก็บ

ผมมีแค่สามแบบเองอ่ะ กระป๋องเล็กธรรมดา แล้วก็ ยูโร 2008 กับกระป๋องยาวธรรมดา

พรุ่งนี้จะมาช่วยลงรูปให้นะครับ
o__thechai

Re: กระป๋อง Heineken ของไทย

โพสต์โดย Heineken Man » ศุกร์ พ.ย. 14, 2008 1:31 pm

thechai เขียน:พี่ๆช่วยกันลงให้หน่อยนะครับ ว่ากระป๋องไทยมีแบบไหนกันมั่ง

ผมก็เพิ่งเริ่มสะสม อยากให้พี่ๆที่มีช่วยกันรวมลงในกระทู้นี้หน่อยนะครับ

เด็กรุ่นใหม่ๆ (ควรจะเป็นผู้ใหญ่น่าจะดีกว่าเนาะ) จะได้มีแนวทางในการเก็บ

ผมมีแค่สามแบบเองอ่ะ กระป๋องเล็กธรรมดา แล้วก็ ยูโร 2008 กับกระป๋องยาวธรรมดา

พรุ่งนี้จะมาช่วยลงรูปให้นะครับ

พี่ ยุทธ โพสต์ไว้แล้วครับ แกเก็บละเอียดเลยครับลองอ่านดูเอาครับ http://www.cokethai.com/board/viewtopic.php?t=247
ภาพประจำตัวสมาชิก
Heineken Man

ย้อนกลับไปยัง Heineken Club