1 trip in Cambodia

พูดคุยเรื่องทั่วไป ตามสไตล์ชาวโค้ก

โพสต์โดย o_aoh » อาทิตย์ เม.ย. 29, 2007 2:03 pm

น้ำมะเน็ด เขียน:เป็นอีกที่ๆ อยากจะไปเยือน :shock:

ชอบโปสเตอร์ ตรงที่มีนกพิราบบิน แล้วข้างๆเขาเขียนว่าอะไรคะ :?:

พี่ดวงไปเมื่อไหร่บอกนะ จะไปด้วย :lol:
msn: cokerakkhun@hotmail.com
e-mail : surasak@smtl.sharp-world.com
ข้อมูลส่วนตัวหน้า 1 ครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
o_aoh

ที่อยู่: Maneerat Pharmacy, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

โพสต์โดย o_superantz » อาทิตย์ เม.ย. 29, 2007 7:15 pm

รบกวนฝาซักชุดน่ะครับน้อง :lol:
o_superantz

โพสต์โดย o_น้ำมะเน็ด » จันทร์ เม.ย. 30, 2007 11:54 pm

aoh เขียน:
น้ำมะเน็ด เขียน:เป็นอีกที่ๆ อยากจะไปเยือน :shock:

ชอบโปสเตอร์ ตรงที่มีนกพิราบบิน แล้วข้างๆเขาเขียนว่าอะไรคะ :?:

พี่ดวงไปเมื่อไหร่บอกนะ จะไปด้วย :lol:

นั้นน่ะสิ เมื่อไหร่จะได้ไปล่ะเนี่ย :wink:
คนที่ปราศจากความรักในการสะสมย่อมมีเพียงชีวิตเดียว
ต่างจากคนที่รักการสะสมซึ่งมีสองชีวิต เพราะเขาใช้ชีวิตพร้อมกันไปใน"โลกสองโลก"

ที่มา:หนังสือเครื่องเสียงโบราณตำนานแห่งศาสตร์และศิลป์
o_น้ำมะเน็ด

โพสต์โดย o_MCoke » พฤหัสฯ. พ.ค. 03, 2007 11:22 am

ผมได้กระป๋องมาพอสมควรครับ พอจะแบ่งให้ได้ 15ใบแต่มีรอยถลอกเหมือนกันครับน่าจะเป็นเพราะระบบขนส่งไม่ดี ถนนขรุขระ (มาก) กระป๋องเลยถูกันจนเป็นรอย ใครสนใจก็บอกได้นะครับ 15ใบ ก่อน ถ้าไปให้จะเอามาให้อีก/เหมา
o_MCoke

โพสต์โดย o_แอน » จันทร์ พ.ค. 07, 2007 11:14 pm

ton...(+_+) เขียน:พอเข้าเมืองแล้วพักกินข้าว อิ่มแล้วพร้อมเดินทางสู่เมืองเสียมเรียบ ไกด์บอกว่าระยะทาง 165 กม. :shock: แต่ดูทางนะครับ
รูปภาพ
เป็นแบบนี้ทั้ง 165 กม. นั่งอยู่บนรถ 4 ชม. :cry:

..........ผมโดนไป 7 ชั่วโมง..สุดๆทั้งฝนและโคลน.... :shock: แต่ลูกชายได้ของมาแต่ละอย่าง :smile: เขาลุยเอง...จนผมต้องห้ามเพราะซื้อหินแกะสลักไปชิ้นหนักมากๆ :lol:
o_แอน

โพสต์โดย sermsoon » พุธ พ.ค. 09, 2007 10:20 pm

รบกวนคุณ MCoke กระป๋องใบ
คุณต้น ฝาสักชุดนะครับ
ผมยังละอ่อนเรื่องโค้ก
:?
รูปภาพ รูปภาพ
ถึงไม่มั่งไม่มี ก็ควรจะมีมั่ง
มีมั่งไม่มีมั่ง ยังดีกว่าไม่มีเอาเสียเลย
อายุบวร
sermsoon

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง GENERAL BOARD