อยากทราบเรื่องกฎหมายตัวใหม่ที่ออกเกี่ยวกับการห้ามโฆษณา

รวมของสะสมเกี่ยวกับเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ กระป๋องเบียร์ใหม่ๆ

อยากทราบเรื่องกฎหมายตัวใหม่ที่ออกเกี่ยวกับการห้ามโฆษณา

โพสต์โดย puupee » อังคาร ก.พ. 26, 2008 8:33 pm

ใครที่มีความรู้เกี่ยวกับกฎหมายตัวใหม่ที่ออกมาบ้างค่ะช่วยบอกด้วยนะค่ะอยากทราบค่ะ :-o :-o :-o :-o
ภาพประจำตัวสมาชิก
puupee

ย้อนกลับไปยัง BEERS & ALCHOHOL