ท่านใดสะสมขวดเบียร์มั้งครับ

รวมของสะสมเกี่ยวกับเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ กระป๋องเบียร์ใหม่ๆ

Re: ท่านใดสะสมขวดเบียร์มั้งครับ

โพสต์โดย TheChai » เสาร์ มี.ค. 12, 2011 8:31 pm

ผมมีสิงห์รุ่นเก่า กับ ลีโอ ที่ยังเป็นรุ่น 2 เหรียญ อ่ะครับ

แต่เป็นขวดใหญ่ ยายเก็บไว้ในโกดัง มีอยู่ประมาณ สอง ลัง เห็นจะได้ !# !#
รูปภาพ รูปภาพ
TheChai
THE REAL THING

Re: ท่านใดสะสมขวดเบียร์มั้งครับ

โพสต์โดย livercoke » อาทิตย์ มี.ค. 13, 2011 9:44 pm

TheChai เขียน:ผมมีสิงห์รุ่นเก่า กับ ลีโอ ที่ยังเป็นรุ่น 2 เหรียญ อ่ะครับ

แต่เป็นขวดใหญ่ ยายเก็บไว้ในโกดัง มีอยู่ประมาณ สอง ลัง เห็นจะได้ !# !#

ป่านนี้ คงหมัก ได้ใจแล้วครับ .... !)
ภาพประจำตัวสมาชิก
livercoke

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง BEERS & ALCHOHOL