มีใครสะสมป้ายไฟแบบต่าง ๆ บ้างค่ะ....อยากเห็น...

ของสะสมอื่นๆ ที่น่าสนใจ พูดคุยได้ที่นี่

มีใครสะสมป้ายไฟแบบต่าง ๆ บ้างค่ะ....อยากเห็น...

โพสต์โดย puupee » ศุกร์ ต.ค. 17, 2008 10:56 pm

สืบเนื่องมาจาก.....เมื่อก่อนหลงแสงสี พักใหญ่ ๆ ....แล้วเห็นป้ายไฟแบบต่าง ๆ ส่วยดีแต่ไม่เคยสนใจเก็บเลย แต่หลังจากนี้จะเริ่มเก็บป้ายไฟแล้วค่ะ......ถ้าใครมีป้ายไฟรบกวนเอามาลงที่นี่ได้เลยนะค่ะ

รูปภาพ

จ๋ามีแบบนี้ค่ะ อันอื่นยังไม่ได้ถ่าย.....................รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ คนอื่นด้วยนะค่ะ

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)
ภาพประจำตัวสมาชิก
puupee

ย้อนกลับไปยัง Miscellaneous Board