ของสะสมเก่า ๆ อยากเผยแผร่ให้ชมครับ

เปิดกรุ อวดของสะสมโค้กทั้งเก่าใหม่ กันได้ที่นี่

ของสะสมเก่า ๆ อยากเผยแผร่ให้ชมครับ

โพสต์โดย theporche » เสาร์ เม.ย. 23, 2011 6:30 pm

ของสะสมในบ้าน

โพสโชว์ แลกเปลี่ยนความรู้ ของสะสมในบ้านผมครับ

กระป๋็องต่างๆ [มีอีก แต่ยังลงไม่ครบ] * อยากให้เจาะจง กระป๋องไหนให้ชัดๆ บอกได้ครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

กระป๋องเบียร์นอกของทหารครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ตะเกียงลาน อายุเกือบ 70-80 ปี
รูปภาพ

ชามไก่ อายุเกิน 50 ปี
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

โอ่งไทย ลายไก่ อายุประมาณ 80 ปี
รูปภาพ

หนังเสือลายเมฆ
รูปภาพ

เขาสมัน อายุเิกิน 80 ปี [สูญพันธ์จากประเทศไทยแล้ว]
รูปภาพ

นาฬิกา แขวนเก่า
รูปภาพ
รูปภาพ
theporche

ย้อนกลับไปยัง COKE SHOWCASE