บอลยูโรเริ่มแล้ววววว วันนี้ เวลา 23.00 น.

บอร์ดเฉพาะกิจ EURO 2012

บอลยูโรเริ่มแล้ววววว วันนี้ เวลา 23.00 น.

โพสต์โดย Reds » ศุกร์ มิ.ย. 08, 2012 9:20 am

บอลยูโรเริ่มแล้วครับ แต่กระทู้ ทายผล นัดแรกยังไม่ได้ตั้งเลยครับ !& !&

หรือจะัตั้งเวลาไหนอะครับ

^+
ชีวิตจะ เป็นอย่างไร
รุ่งโรจน์ หรือร่วงโรย
ขึ้นสูง หรือลงต่ำ
สำคัญที่เรา บรรจุอะไรลงไปใน ?ใจ? ของเราเอง ...
ภาพประจำตัวสมาชิก
Reds
THE REAL THING
THE REAL THING

Re: บอลยูโรเริ่มแล้ววววว วันนี้ เวลา 23.00 น.

โพสต์โดย aoh » ศุกร์ มิ.ย. 08, 2012 12:44 pm

Reds เขียน:บอลยูโรเริ่มแล้วครับ แต่กระทู้ ทายผล นัดแรกยังไม่ได้ตั้งเลยครับ !& !&

หรือจะัตั้งเวลาไหนอะครับ

^+

ตั้งให้แล้วนะตัวเอง ขอโทษทีที่ตั้งช้า จะพยายามมาให้เร็วนะครับ !&
ชื่นอุรา กาแฟ: Coffee and Collection
คอเดียวกัน คุยได้ที่ cokerakkhun@hotmail.com
Face Book: chuen_ura_coffee@hotmail.com
email จ.-ศ. ที่ surasak@smtl.sharp-world.com
ภาพประจำตัวสมาชิก
aoh
Paul Neigbour
Paul Neigbour

ที่อยู่: Chuen U-Ra Coffee, Thamakar, Kanchanaburee, Thailand

ย้อนกลับไปยัง EURO 2012